Wellcome To Choi Minki Vietnamese Fansite Click đăng kí để cùng nhau xây dựng forum nhé!
Tên đăng nhập: Mật khẩu: Đăng ký || Quên mật khẩu
StreetcrewTQ

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[ANN] Một số thay đổi  của forum Empty [ANN] Một số thay đổi của forum Sat Nov 03, 2012 3:40 pm

Jinnie Phạm

President

Jinnie Phạm

President
Mình thấy trong thời gian qua, 4rum rất trầm và đang đi xuống, cũng do vài tuần qua mình bận việc học nên ko thường xuyên vào 4rum được. Forum sẽ thay đổi như sau:

I. Hệ thống 4rum
Forum cập nhật hệ thống mới như sau:

ANNOUCEMENT
- Annoucement
+ Project
+ Turial & Vote
+ Profile & Facts
- Tuyển nhân sự
CHOI MINKI
+ News
*Minki
* Nu’est
+ Photos
* Minki
* Nu’est
+ Multimedia
* Perf
* Music Video
LOVELY LAND
+ Vietsub
* Music video
* Non-Nu’est
* Member’s sub
+ Love letter
+ Cute Couple
NU'EST BOYS

+ Aron Kwak
+ Kim Jonghyun
+ Kang Dongho
+ Hwang Minhyun
FAN WOLD
+ Fan Made
* Fan cover
* Fan Art
+ Fan Fiction
* High ratting
* Trans fic
+ Spam Zone
* Contest
* Disscusion
* Game
* Other FC
* Shopping

II. Hệ thống Staff

1. Mod, SMod cũ của CMVN

- Các Mod thì càng ngày càng trầm, đa số các bạn đăng ký làm Mod của CMVN chỉ sôi nổi lúc đầu còn về sau thì...ko thấy gì nữa. Mình đã quyết định thiết lập lại Mod của CMVN, tất cả các Mod sẽ bị set down, nếu các bạn vẫn muốn tiếp tục làm staff cho CMVN thì vui đăng ký lại.

2. Designer

- Mình thấy các des-er chưa có tinh thần làm việc nhóm. Hiện tại des-er của CMVN rất ít, nhưng về công việc được giao thì các bạn hoàn thành chưa tốt. 4rum hiện tại có khoảng 4-5 des-er nhưng lại chỉ có 1 bạn des skin, ban box, rank...cho CMVN, trong topic đăng ký des-er mình đã có ghi rõ yêu cầu để trở thành 1 des-er là phải có tinh thần làm việc nhóm nhưng mình lại thấy các bạn ko chú ý tới. Một số bạn nộp sản phẩm theo yêu cầu mình vẫn chưa hài lòng lắm. Thời gian qua thì mình thấy các des-er...mất tích. Một số bạn có sản phẩm tốt thì thời gian onl lại ít và ngược lại.

-Tạm thời mình sẽ giữ nguyên vị trí các des-er, nhưng mình muốn khi các bạn quay lại 4rum này có một câu trả lời chính đáng cho mình tại topic này. Nếu các bạn cảm thấy ko làm 1 des-er được nữa thì cứ nói thẳng, mình sẽ set down các bạn. Còn nếu các bạn muốn tiếp tục làm thì yêu cầu các bạn nghiêm chỉnh hơn.

3. Trans, subber

- Mình thấy sub team đã đóng góp cho CMVN khá tốt nhưng vẫn cần tích cực hơn nữa. Đội sub team của CMVN gần đây cũng đang trầm. Các bạn hoạt động cũng tốt nhưng là trước đây chứ bây giờ thì...khuyết điểm của các bạn là trầm, thế nên mình cũng ko nhận xét gì nhiều. Mong các bạn quay lại và tiếp tục đóng góp cho CMVN. Trans và sub team sẽ giữ nguyên vị trí

4. Pr-team

- Về các bạn trong Pr-team thì mình ko còn gì để nói =.=. Tất cả các bạn đã đăng ký Pr-team đều vô trách nhiệm, mình đã tin tưởng các bạn nhưng các bạn lại làm mình vô cùng thất vọng. Vài pr-er hoạt động được mấy ngày đầu rồi về sau cũng tịt.
- Đương nhiên là tất cả các pr-er sẽ bị setdown xuống mem.

Được sửa bởi Jinnie Phạm ngày Fri Nov 09, 2012 1:14 pm; sửa lần 2.

Message reputation : 100% (3 votes)
Lemon_lazy

Subber

Lemon_lazy

Subber
Trước tiên, em xin lỗi vì không hoàn thành nhiệm vụ tốt của 1 PR-er *Cúi đầu* Bị SD là đúng
Thứ 2: Em đã đăng kí Des-er nhưng không đc re ạ++ Em muốn des lại tất tần tật từ rank, banbox tới banner, skin(Nhìn rum mình còn sơ sài quá, em nghĩ ko nên dùng banner như bây giờ*Chỉ chỉ* Rất...kì cục khi Choi Minki vn lại có bann text 4teen và một bạn mod rất xinh đợp nhưng chả phải Ren nhà mình)
Ý kiến của em tới đây chấm hết=))

Message reputation : 100% (1 vote)
pe_yam

Manager

pe_yam

Manager
vậy mh bị set down oy đó ha?
sao kì vay?
ss đang là mod FIC vậy phải đăng kí có cần trail lại k???\
mệt à!! T.T

Jinnie Phạm

President

Jinnie Phạm

President
pe_yam đã viết:vậy mh bị set down oy đó ha?
sao kì vay?
ss đang là mod FIC vậy phải đăng kí có cần trail lại k???\
mệt à!! T.T

ss yên tâm, em thấy ss cũng tích cực nên set up lên luôn. Trừ phi ss ko muốn làm nữa ^^

pe_yam

Manager

pe_yam

Manager
Jinnie Phạm đã viết:

ss yên tâm, em thấy ss cũng tích cực nên set up lên luôn. Trừ phi ss ko muốn làm nữa ^^
có đứa ngu mới k làm!!! *điếm thúi*

Mol Soll

Uploader

Mol Soll

Uploader
vậy nếu làm uplore thì mình sẽ nhận các công việc từ ai?
có thể nói cụ thể công việc cảu mình không ạ? ^^

Message reputation : 100% (2 votes)
Mèo Royal

Translator

Mèo Royal

Translator
làm tranlastor thì nhận bài mới hay tìm bài để trans ạ?
mình chưa biết cụ thể!

Message reputation : 100% (1 vote)
Lydoll283

Trainee

Lydoll283

Mình thấy như thế là hoàn toàn đúng.
nhưng mình nghĩ khoảng thời gian này ad cần onl nhìu hơn, để các mem vào
vả lại đang trong thời kì lao đao nên tập trung các cán sự để nâng cấp rum chứ!
mình mong sẽ đóng góp đk cho rum và gặp đk ad thường xuyên hơn
thân Ly! ~♥

Jinnie Phạm

President

Jinnie Phạm

President
Lydoll283 đã viết:Mình thấy như thế là hoàn toàn đúng.
nhưng mình nghĩ khoảng thời gian này ad cần onl nhìu hơn, để các mem vào
vả lại đang trong thời kì lao đao nên tập trung các cán sự để nâng cấp rum chứ!
mình mong sẽ đóng góp đk cho rum và gặp đk ad thường xuyên hơn
thân Ly! ~♥️

Mình thực sự xl vì không onl thường xuyên được. Chả là vì việc học hành ý mà. Mình cũng đang lên kế hoạch nâng cấp rum đây. Khổ nỗi 4rum còn ít des-er quá. Thời kì khó khăn Sad, mong m.n thông cảm Sad

_So0_ :x

President

_So0_ :x

President
@Mèo_Royal: tìm bài mới để trans nhé, còn nếu rảnh thì có thể tìm cả những bài cũ từ tháng 10 đổ lên

@Mol Soll: uploader là đi tìm ảnh mới, vid mới, up vid lên các link download lên 4rum e nhé

Choi Min Ah

Translator

Choi Min Ah

Translator
e làm trans-er được gần 1 tháng rồi
vẫn post bài đủ đấy ạ
nhưng chả có ai vào comt cho em cả
box mà e quản lí cũng trầm lắm. đang rỗi việc ạ
các fic đều bị bỏ dở
tình trạng này khó khắc phục wa
mong BQT giúp

Choi Min Ah

Translator

Choi Min Ah

Translator
Xin lỗi cho em hỏi sao nhà mới k vào ddc ạ

Jinnie Phạm

President

Jinnie Phạm

President
Đã edit link em ạ Smile

Choi Min Ah

Translator

Choi Min Ah

Translator
giờ lại không vào đc rum mới ad ơi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]