Wellcome To Choi Minki Vietnamese Fansite Click đăng kí để cùng nhau xây dựng forum nhé!
Tên đăng nhập: Mật khẩu: Đăng ký || Quên mật khẩu
StreetcrewTQ

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

_So0_ :x

President

_So0_ :x

President
Đây có thể sẽ là project đầu tiên mà CMvn sẽ cùng tham gia với các fansite nước ngoài cùng cộng đồng V-L.O./\.E. SweetDream được coi là một fansite có uy tín ở Hàn Quốc, fansite dành cho Ren. Nếu các bạn để ý thì SweetDream rất hay theo các hoạt động của Nu'est trong nước. Dưới đây mình sẽ trans Prj này hi vọng mọi người cùng tham gia.

-----------------------------

Xin chào~ Tôi là R!

Mặc dù còn vài tháng nữa mới đến sinh nhật của Ren, nhưng chúng ta cần phải chuẩn bị trước những món quà cho sinh nhật của cậu ấy. Đây là sinh nhật đầu tiên của Ren với vị trí là một thành viên của Nu'est, nên chúng ta cần thực hiện một món quà đặc biệt dành cho Ren. Chúng tôi hi vọng có thể nhận được những lời chúc tốt đẹp nhất từ các quốc gia khác nhau, từ các địa điểm khác nhau để cậu ấy có thể biết chúng ta yêu cậu ấy như thế nào. Chúng tôi muốn Ren có thể nhận được sự may mắn từ khắp nơi trên thế giới. Nên chúng tôi cần những bức ảnh từ tất cả các nơi trên toàn thế giới. Nếu bạn muốn, hãy tham gia cùng chúng tôi.

*Vậy điều chúng ta cần làm là gì?*

1, Chúng tôi đã chuẩn bị một bức ảnh mẫu. Xin hãy in nó ra (phải in màu)

[You must be registered and logged in to see this image.]

2, Tìm một nơi trong thành phố của bạn mà đó là đặc trưng về thành phố của bạn hoặc về văn hóa, cầm tấm ảnh đã in ra và chụp cùng với nó. Trong bức ảnh cần phải có địa điểm bạn chọn, hình ảnh của bạn và tấm ảnh đã in

VD: [You must be registered and logged in to see this image.]

*Về địa điểm*
Địa điểm bạn chọn có thể là những nơi mang nét đặc trưng về đất nước, thành phố của bạn hoặc về văn hóa, nên Ren có thể sẽ biết được bạn đến từ nơi nào. Mặc dù chúng tôi sẽ ghi chú thích lên đó, nhưng sẽ tốt hơn khi cậu ấy nhìn trực diện vào bức ảnh.

VD: Nếu bạn ở Paris, bạn có thể chọn tháp Eiffel. Còn nếu bạn sống ở New York, bạn có thể chụp ở bức tượng Nữ thần Tự do
Còn ở VN, nếu ở Hà Nội thì có thể ra 36 phố phường, hồ Gươm hay là với áo dài, nón... Đó là những nơi đại diện về đất nước chúng ta. Hãy tìm những địa điểm đẹp tại thành phố của các bạn, điều này sẽ gây ấn tượng mạnh với người xem hơn.

3, Gửi bức ảnh (1 bức ảnh gốc) đến email: [You must be registered and logged in to see this link.], với tên của bạn, quốc già và thành phố. Xin hãy gửi bức ảnh trước ngày 15/10

Nếu bạn có bất cứ câu hỏi nào hãy gửi vào email: [You must be registered and logged in to see this link.] hoặc twitter của chúng tôi: @sweetdream1103

Cảm ơn tất cả L.O./\.Es

---------------------------

Đó là prj của SweetDream, nhưng mình muốn tập hợp mọi người trên 4rum để nhân tiện quảng bá CMvn đến mọi người. Vậy nên, nếu bạn tham gia PRJ có thể gửi ảnh tại đây với mẫu:

Tên:
Thành phố:
Quốc gia:

PRJ sẽ bắt đầu từ bây giờ và kết thúc trước ngày 10/10 để chúng mình còn gửi ảnh cho Sweetdream, mọi bức ảnh của các bạn sẽ add logo của CMvn hoặc TEXT CMvn love
Hy vọng L.O.V.E sẽ tham gia nhiệt tình để mừng sinh nhật đến Ren love

Message reputation : 100% (5 votes)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]